BIDV Cần Thơ: chi nhánh, phòng giao dịch gần đây

Địa chỉ theo phường, xã mới Xác minh 06/10/2026

Điểm giao dịch
6tại Cần Thơ
Chi nhánh
5gồm sở giao dịch, trụ sở
Phòng giao dịch
13 phường, xã có điểm
Tổng đài
1900 9247

BIDV Cần Thơ hiện có 6 điểm giao dịch đang hoạt động (5 chi nhánh, 1 phòng giao dịch) theo danh mục mã ngân hàng của Ngân hàng Nhà nước. Các điểm tập trung nhiều ở Phường Ninh Kiều, Phường Phú Lợi, Phường Vị Thanh. Mọi địa chỉ dưới đây đã được quy đổi sang phường, xã mới sau sắp xếp đơn vị hành chính 2025, kèm địa chỉ cũ để bạn dễ đối chiếu.

Tìm BIDV gần bạn

Bấm nút để xem 10 chi nhánh, phòng giao dịch BIDV gần vị trí của bạn nhất, kèm khoảng cách, số điện thoại và chỉ đường.

Vị trí của bạn chỉ dùng để tính khoảng cách: được làm tròn khoảng 100 m ngay trên trình duyệt và không được lưu lại. Khoảng cách tính theo đường chim bay. Điểm ghi "vị trí gần đúng" mới xác định được tới phường, xã. Toạ độ chi nhánh: © OpenStreetMap.

Chi nhánh BIDV Cần Thơ (5)

  1. Chi nhánh Đồng bằng sông Cửu Long

    Chi nhánh cấp 1

    Số 53, 53A, Đường Võ Văn Tần, Phường Ninh Kiều, Cần Thơ

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  2. Chi nhánh Tây Đô

    Chi nhánh cấp 1

    Số 05, Đường Phan Đình Phùng, Phường Ninh Kiều, Cần Thơ

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  3. Chi nhánh Thành phố Cần Thơ

    Chi nhánh cấp 1

    Số 12, Đường Hoà Bình, Phường Ninh Kiều, Cần Thơ

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  4. Chi nhánh Sóc Trăng

    Chi nhánh cấp 1

    Số 05, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Phú Lợi, Cần Thơ

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  5. Chi nhánh Hậu Giang

    Chi nhánh cấp 1

    Số 16, Đường Nguyễn Công Trứ, Phường Vị Thanh, Cần Thơ

    Mã ngân hàng Chỉ đường

Phòng giao dịch BIDV Cần Thơ (1)

  1. Chi nhánh Tây Đô - Phòng Giao dịch Đông Cần Thơ

    Phòng giao dịch

    Số 229, Đường 30 tháng 4, Phường Ninh Kiều, Cần Thơ

    029 2382 1041

    Mã ngân hàng Chỉ đường

BIDV Cần Thơ theo phường, xã

6 điểm giao dịch BIDV nằm ở 3 phường, xã của Cần Thơ. Cần Thơ mới được hợp nhất từ Cần Thơ, Hậu Giang, Sóc Trăng, nên danh sách gồm cả các điểm trước đây thuộc Hậu Giang, Sóc Trăng. Chọn phường, xã để lọc nhanh:

Toạ độ một số điểm giao dịch: © OpenStreetMap contributors (ODbL).

BIDV tại các tỉnh, thành phố khác