Agribank Điện Biên: chi nhánh, phòng giao dịch gần đây

Địa chỉ theo phường, xã mới Xác minh 06/10/2026

Điểm giao dịch
10tại Điện Biên
Chi nhánh
10gồm sở giao dịch, trụ sở
Phòng giao dịch
07 phường, xã có điểm
Tổng đài
1900 558818

Agribank Điện Biên hiện có 10 điểm giao dịch đang hoạt động (10 chi nhánh) theo danh mục mã ngân hàng của Ngân hàng Nhà nước. Các điểm tập trung nhiều ở Phường Mường Thanh, Phường Điện Biên Phủ, Xã Mường Ảng. Mọi địa chỉ dưới đây đã được quy đổi sang phường, xã mới sau sắp xếp đơn vị hành chính 2025, kèm địa chỉ cũ để bạn dễ đối chiếu.

Tìm Agribank gần bạn

Bấm nút để xem 10 chi nhánh, phòng giao dịch Agribank gần vị trí của bạn nhất, kèm khoảng cách, số điện thoại và chỉ đường.

Vị trí của bạn chỉ dùng để tính khoảng cách: được làm tròn khoảng 100 m ngay trên trình duyệt và không được lưu lại. Khoảng cách tính theo đường chim bay. Điểm ghi "vị trí gần đúng" mới xác định được tới phường, xã. Toạ độ chi nhánh: © OpenStreetMap.

Chi nhánh Agribank Điện Biên (10)

  1. Chi nhánh Na Son Điện Biên

    Chi nhánh cấp 2

    Trung tâm huyện Điện Biên Đông, tỉnh Điện Biên Địa chỉ theo đăng ký với NHNN, đang quy đổi sang phường, xã mới.

    023 0389 1263

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  2. Chi nhánh Tủa Chùa Điện Biên

    Chi nhánh cấp 2

    Khối Thống Nhất, huyện Tủa Chùa, tỉnh Điện Biên Địa chỉ theo đăng ký với NHNN, đang quy đổi sang phường, xã mới.

    023 0384 5222

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  3. Chi nhánh Điện Biên Phủ Điện Biên

    Chi nhánh cấp 2

    Phường Him Lam, Phường Điện Biên Phủ, Điện Biên Địa chỉ cũ: Phường Him Lam, TP Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên

    023 0382 5761

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  4. Chi nhánh Mường Ảng Điện Biên

    Chi nhánh cấp 2

    Thị trấn Mường Ẳng, Xã Mường Ảng, Điện Biên Địa chỉ cũ: Thị trấn Mường Ẳng, huyện Mường Ẳng, tỉnh Điện Biên

    023 0386 5106

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  5. Chi nhánh Mường Lay Điện Biên

    Chi nhánh cấp 2

    Tổ 9, Phường Mường Lay, Điện Biên Địa chỉ cũ: Tổ 9, phường Sông Đà, TX Mường Lay, tỉnh Điện Biên

    023 0385 2336

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  6. Chi nhánh Mường Nhé Điện Biên

    Chi nhánh cấp 2

    Trung tâm, Xã Mường Nhé, Điện Biên

    023 0374 0088

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  7. Chi nhánh Điện Biên

    Chi nhánh cấp 1

    Phố 3, Mường Thanh, Phường Mường Thanh, Điện Biên

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  8. Chi nhánh Mường Thanh Điện Biên

    Chi nhánh cấp 2

    Phường Nam Thanh, Phường Mường Thanh, Điện Biên Địa chỉ cũ: Phường Nam Thanh, TP Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên

    023 0392 6488

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  9. Chi nhánh Na Sang Điện Biên

    Chi nhánh cấp 2

    Khối 3, Xã Na Sang, Điện Biên Địa chỉ cũ: Khối 3, thị trấn Mường Chà, huyện Mường Chà, tỉnh Điện Biên

    023 0384 2243

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  10. Chi nhánh Tuần Giáo Điện Biên

    Chi nhánh cấp 2

    Khu Tân Thanh, Xã Tuần Giáo, Điện Biên Địa chỉ cũ: Khu Tân Thanh, thị trấn Tuần Giáo, huyện Tuần Giáo, tỉnh Điện Biên

    023 0386 2337

    Mã ngân hàng Chỉ đường

Agribank Điện Biên theo phường, xã

10 điểm giao dịch Agribank nằm ở 7 phường, xã của Điện Biên. 6 điểm vẫn đăng ký địa chỉ theo quận, huyện cũ và đã được quy đổi sang phường, xã mới. Chọn phường, xã để lọc nhanh:

Toạ độ một số điểm giao dịch: © OpenStreetMap contributors (ODbL).

Agribank tại các tỉnh, thành phố khác