Agribank Phú Thọ: chi nhánh, phòng giao dịch gần đây

Địa chỉ theo phường, xã mới Xác minh 06/10/2026

Điểm giao dịch
40tại Phú Thọ
Chi nhánh
40gồm sở giao dịch, trụ sở
Phòng giao dịch
034 phường, xã có điểm
Tổng đài
1900 558818

Agribank Phú Thọ hiện có 40 điểm giao dịch đang hoạt động (40 chi nhánh) theo danh mục mã ngân hàng của Ngân hàng Nhà nước. Các điểm tập trung nhiều ở Phường Hoà Bình, Phường Thanh Miếu, Xã Đà Bắc. Mọi địa chỉ dưới đây đã được quy đổi sang phường, xã mới sau sắp xếp đơn vị hành chính 2025, kèm địa chỉ cũ để bạn dễ đối chiếu.

Tìm Agribank gần bạn

Bấm nút để xem 10 chi nhánh, phòng giao dịch Agribank gần vị trí của bạn nhất, kèm khoảng cách, số điện thoại và chỉ đường.

Vị trí của bạn chỉ dùng để tính khoảng cách: được làm tròn khoảng 100 m ngay trên trình duyệt và không được lưu lại. Khoảng cách tính theo đường chim bay. Điểm ghi "vị trí gần đúng" mới xác định được tới phường, xã. Toạ độ chi nhánh: © OpenStreetMap.

Chi nhánh Agribank Phú Thọ (40)

  1. Chi nhánh Cẩm Khê Phú Thọ

    Chi nhánh cấp 2

    Khu 6 thị trấn Sông Thao, huyện Cẩm Khê, tỉnh Phú Thọ Địa chỉ theo đăng ký với NHNN, đang quy đổi sang phường, xã mới.

    021 0388 9143

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  2. Chi nhánh Phú Thọ II

    Chi nhánh cấp 1

    1959 Đại Lộ Hùng Vương, TP Việt Trì, tỉnh Phú Thọ Địa chỉ theo đăng ký với NHNN, đang quy đổi sang phường, xã mới.

    021 0384 9130

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  3. Chi nhánh Vân Cơ

    Chi nhánh cấp 2

    Số 3143 đại lộ Hùng Vương, TP Việt Trì,tỉnh Phú Thọ Địa chỉ theo đăng ký với NHNN, đang quy đổi sang phường, xã mới.

    021 0395 2384

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  4. Chi nhánh Đà Bắc Hoà Bình

    Chi nhánh cấp 2

    Thửa đất số 397, Tờ bản đồ số 11, Tiểu khu Liên Phương, Xã Đà Bắc, Phú Thọ

    021 8382 7231

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  5. Chi nhánh Đoan Hùng Phú Thọ II

    Chi nhánh cấp 2

    Thị trấn Đoan Hùng, Xã Đoan Hùng, Phú Thọ Địa chỉ cũ: Thị trấn Đoan Hùng,huyện Đoan Hùng, tỉnh Phú Thọ

    021 0388 0249

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  6. Chi nhánh Bình Xuyên Vĩnh Phúc II

    Chi nhánh cấp 2

    Thửa đất số 107, 1, tờ bản đồ số 05, thôn 1, Xã Bình Nguyên, Phú Thọ

    021 1386 6073

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  7. Chi nhánh Cao Phong Hoà Bình

    Chi nhánh cấp 2

    Số 322, khu 2, Xã Cao Phong, Phú Thọ

    021 8384 4118

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  8. Chi nhánh Hạ Hoà Phú Thọ II

    Chi nhánh cấp 2

    Thị trấn Hạ Hoà, Xã Hạ Hoà, Phú Thọ Địa chỉ cũ: Thị trấn Hạ Hoà, huyện Hạ Hoà, tỉnh PHú Thọ

    021 0388 3174

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  9. Chi nhánh Hoà Bình

    Chi nhánh cấp 1

    6 Cù Chính Lan, TX Hoà bình, Phường Hoà Bình, Phú Thọ

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  10. Chi nhánh Phương Lâm

    Chi nhánh cấp 2

    Tổ 15 đường Cù Chính Lan, Phường Hoà Bình, Phú Thọ

    021 8389 6235

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  11. Chi nhánh Sông Đà

    Chi nhánh cấp 2

    Số 106, đường Lê Thánh Tông, Phường Hoà Bình, Phú Thọ

    021 8388 2003

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  12. Chi nhánh Huyện Kỳ Sơn

    Chi nhánh cấp 2

    Số nhà 21, Tổ 1, Phường Kỳ Sơn, Phú Thọ

    021 8384 2109

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  13. Chi nhánh Kim Bôi Hoà Bình

    Chi nhánh cấp 2

    Thửa đất số 13, Tờ bản đồ số 2, Khu Thống Nhất, Xã Kim Bôi, Phú Thọ

    021 8387 1125

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  14. Chi nhánh Lâm Thao Phú Thọ

    Chi nhánh cấp 2

    Thị trấn Lâm Thao, Xã Lâm Thao, Phú Thọ Địa chỉ cũ: Thị trấn Lâm Thao, huyện Lâm Thao, tỉnh Phú Thọ

    021 0382 8050

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  15. Chi nhánh Lương Sơn Hoà Bình

    Chi nhánh cấp 2

    Số 513 đường Trần Phú, Xã Lương Sơn, Phú Thọ

    021 8382 4109

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  16. Chi nhánh Lập Thạch Vĩnh Phúc

    Chi nhánh cấp 2

    Thửa đất số 118, tờ bản đồ số 48, Giếng Trẻ, Xã Lập Thạch, Phú Thọ

    021 1383 0142

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  17. Chi nhánh Lạc Sơn Hoà Bình

    Chi nhánh cấp 2

    Thửa đất số 9, tờ bản đồ số 11, Phố Độc Lập, Xã Lạc Sơn, Phú Thọ

    021 8386 1103

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  18. Chi nhánh Lạc Thuỷ Hoà Bình

    Chi nhánh cấp 2

    Số 15, đường Trần Hưng Đạo, Khu 2, Xã Lạc Thuỷ, Phú Thọ

    021 8387 4228

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  19. Chi nhánh Mai Châu Hoà Bình

    Chi nhánh cấp 2

    Thửa đất số 686, Tờ bản đồ số 8, Tiểu khu 2, Xã Mai Châu, Phú Thọ

    021 8386 7258

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  20. Chi nhánh Phù Ninh Phú Thọ II

    Chi nhánh cấp 2

    Thị trấn Phong Châu, Xã Phù Ninh, Phú Thọ Địa chỉ cũ: Thị trấn Phong Châu, huyện Phù Ninh, tỉnh Phú Thọ

    021 0382 9122

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  21. Chi nhánh Vĩnh Phúc II

    Chi nhánh cấp 1

    Số 88A, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Phúc Yên, Phú Thọ

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  22. Chi nhánh Tân Lạc Hoà Bình

    Chi nhánh cấp 2

    Thửa đất số 140, Tờ bản đồ số 06, Khu Tâm Đức, Xã Tân Lạc, Phú Thọ

    021 8383 4003

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  23. Chi nhánh Tân Sơn Phú Thọ

    Chi nhánh cấp 2

    Xã Tân Phú, Xã Tân Sơn, Phú Thọ Địa chỉ cũ: Xã Tân Phú, huyện Tân Sơn, tỉnh Phú Thọ

    021 0361 5320

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  24. Chi nhánh Tam Đảo Vĩnh Phúc II

    Chi nhánh cấp 2

    Thửa đất số 198, tờ bản đồ số 28, thôn Đồi Cao, Xã Tam Đảo, Phú Thọ

    021 1385 3295

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  25. Chi nhánh Tam Dương Vĩnh Phúc

    Chi nhánh cấp 2

    Thửa đất số 220, tờ bản đồ số 27, thôn Phố Me, Xã Tam Dương, Phú Thọ

    021 1383 3024

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  26. Chi nhánh Tam Nông Phú Thọ

    Chi nhánh cấp 2

    Thị trấn Hưng Hoá, Xã Tam Nông, Phú Thọ Địa chỉ cũ: Thị trấn Hưng Hoá, huyện Tam Nông, tỉnh PHú Thọ

    021 0387 9133

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  27. Chi nhánh Sông Lô Vĩnh Phúc

    Chi nhánh cấp 2

    Thửa đất số 18, tờ bản đồ số 13, thôn Lạc Kiều, Xã Tam Sơn, Phú Thọ

    021 1385 8369

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  28. Chi nhánh Thổ Tang

    Chi nhánh cấp 2

    Thửa đất số 362, tờ bản đồ số 10, thôn Đông Cả, Xã Thổ Tang, Phú Thọ

    021 1383 8186

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  29. Chi nhánh Thanh Ba Phú Thọ II

    Chi nhánh cấp 2

    Thị trấn Thanh Ba, Xã Thanh Ba, Phú Thọ Địa chỉ cũ: Thị trấn Thanh Ba, huyện Thanh Ba, tỉnh Phú Thọ

    021 0388 5251

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  30. Chi nhánh Phú Hà Phú Thọ II

    Chi nhánh cấp 2

    Phường Truờng Thịnh, TX Phú Thọ, Phường Thanh Miếu, Phú Thọ

    021 0382 2443

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  31. Chi nhánh Thanh Miếu

    Chi nhánh cấp 2

    766, Phường Thanh Miếu, Phú Thọ Địa chỉ cũ: 766 Phường Thanh Miếu, TP Việt Trì, tỉnh Phú Thọ

    021 0391 0347

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  32. Chi nhánh Thanh Sơn Phú Thọ

    Chi nhánh cấp 2

    Thị trấn Thanh Sơn, Xã Thanh Sơn, Phú Thọ Địa chỉ cũ: Thị trấn Thanh Sơn, huyện Thanh Sơn,tỉnh Phú Thọ

    021 0387 3270

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  33. Chi nhánh Thanh Thuỷ Phú Thọ

    Chi nhánh cấp 2

    Xã La Phù, Xã Thanh Thuỷ, Phú Thọ

    021 0387 7006

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  34. Chi nhánh Vĩnh Phúc

    Chi nhánh cấp 1

    Thửa đất số 27, tờ bản đồ số 71, đường Kim Ngọc, Phường Vĩnh Phúc, Phú Thọ

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  35. Chi nhánh Vĩnh Tường Vĩnh Phúc

    Chi nhánh cấp 2

    Số 377, đường Lê Xoay, Xã Vĩnh Tường, Phú Thọ

    021 1383 9259

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  36. Chi nhánh Vĩnh Yên Vĩnh Phúc

    Chi nhánh cấp 2

    Số nhà 548, đường Hùng Vương, Phường Vĩnh Yên, Phú Thọ

    021 1386 7467

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  37. Chi nhánh Phú Thọ

    Chi nhánh cấp 1

    1674 Hùng vương, Gia cẩm, Phường Việt Trì, Phú Thọ Địa chỉ cũ: 1674 Hùng vương-Gia cẩm-TP Việt trì

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  38. Chi nhánh Yên Lập Phú Thọ

    Chi nhánh cấp 2

    Thị trấn Yên Lập, Xã Yên Lập, Phú Thọ Địa chỉ cũ: Thị trấn Yên Lập, huyện Yên Lập, tỉnh Phú Thọ

    021 0387 0123

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  39. Chi nhánh Yên Lạc Vĩnh Phúc II

    Chi nhánh cấp 2

    Số 146 Đường Dương Tĩnh, Xã Yên Lạc, Phú Thọ

    021 1383 6484

    Mã ngân hàng Chỉ đường
  40. Chi nhánh Yên Thuỷ Hoà Bình

    Chi nhánh cấp 2

    Số 589 đường Trần Hưng Đạo, khu phố An Bình, Xã Yên Thuỷ, Phú Thọ

    021 8386 4112

    Mã ngân hàng Chỉ đường

Agribank Phú Thọ theo phường, xã

40 điểm giao dịch Agribank nằm ở 34 phường, xã của Phú Thọ. Phú Thọ mới được hợp nhất từ Phú Thọ, Hòa Bình, Vĩnh Phúc, nên danh sách gồm cả các điểm trước đây thuộc Hòa Bình, Vĩnh Phúc. 11 điểm vẫn đăng ký địa chỉ theo quận, huyện cũ và đã được quy đổi sang phường, xã mới. Chọn phường, xã để lọc nhanh:

Toạ độ một số điểm giao dịch: © OpenStreetMap contributors (ODbL).

Agribank tại các tỉnh, thành phố khác